Thực hiện điều lệ Đảng Cộng Sản Việt Nam, thực hiện chỉ đạo của Đảng uỷ cấp trên, ngày 04/4/2022, Đảng ủy trường THPT Chuyên Thái Bình, Chi bộ Tự nhiên - Hành chính đã tổ chức buổi Lễ trao Huy hiệu 30 năm cho đồng chí Vũ Tường Nam - GV môn GDTC.
Đ/c Vũ Tường Nam được vinh dự đứng trong hàng ngũ của Đảng từ ngày 01/02/1992, được công nhận chính thức ngày 01/02/1993. Trải qua 30 năm rèn luyện, công tác, đ/c Vũ Tường Nam luôn là đảng viên gương mẫu, hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao.
Ngày 10/01/2022, Thường vụ Tỉnh ủy Thái Bình đã quyết định trao Huy hiệu 30 năm tuổi Đảng cho đ/c Vũ Tường Nam, ghi nhận những cống hiến của đ/c cho sự nghiệp của Đảng.
Dưới đây là một số hình ảnh của buổi lễ:
Đ/c Phạm Công Sính - Phó BT Đảng ủy, Phó hiệu trưởng trường THPT Chuyên Thái Bình đọc Quyết đinh
![](/uploads/news/2022_04/z3322667989757_654e4cd8d5b4a51f9111c94bac6da03e.jpg)
Đ/c Nguyễn Văn Dũng - Bí thư Đảng bộ, Hiệu trưởng Trường THPT Chuyên Thái Bình trao Huy hiệu cho đ/c Vũ Tường Nam
Đ/c Vũ Tường Nam
![](/uploads/news/2022_04/z3322667918151_d6529b72cc23c1dcc08016443d65c737.jpg)
![](/uploads/news/2022_04/z3314935322283_126d18abb8177ffa9cd4bac20e6c9206.jpg)
Chi bộ TN-HC